ตู้เก็บชิ้นเนื้อ (SPECIMEN STORAGE) ใช้สำหรับการเก็บรักษา ตัวอย่าง ที่ต้องใช้ในการวิเคราะห์ วินิจฉัย ตรวจสอบ ในห้องปฏิบัติการในอนาคต
![](https://www.powerstainlesssteel.com/wp-content/uploads/2022/06/crop-pss-2022-1024x1024.jpg)
- ขนาด 1450 x 800 x 1950 mm
- มีชั้นกรอง Carbon Filter และมีตัวกรอง Activated Carbon สำหรับกรอง Formaldehyde
- โครงสร้างทำจากสเตนเลส SUS 304 หนา 0.9 mm พร้อมกับแผ่นอะคริลิกใสหนา 6 mm. อย่างดี ทนทาน ใช้ได้ยาวนาน
![](https://www.powerstainlesssteel.com/wp-content/uploads/2022/06/specimen-01-1024x576.jpg)
ตู้เก็บชิ้นเนื้อในพื้นที่ติดตั้งจริง
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์
![](https://www.powerstainlesssteel.com/wp-content/uploads/2022/06/for-kasem05-01-1024x683.jpg)
นอกจากข้อมูลจำเพาะดังกล่าว หากต้องการผลิตตู้เก็บชิ้นเนื้อขนาดหรือใช้ Specification เพิ่มเติมนอกเหนือจากนี้ สามารถแจ้งข้อมูลเพิ่มเติมให้กับทางเพาเวอร์ สเตนเลส สตีล เพื่อออกแบบและผลิตตู้เก็บชิ้นเนื้อให้ตอบโจทย์กับการใช้งานของท่านมากที่สุด
หากสนใจหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับตู้เก็บชิ้นเนื้อ สามารถติดต่อมาที่
- อีเมล [email protected]
- โทรศัพท์ 02-182-1408
หรือแอด Line Official โดยคลิก ที่นี่ หรือสแกน QR Code